23 ตุลาคม 2565 วันปิยมหาราช
นางรุ่งนภา ช่วยรัมย์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าม่วง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ได้นำข้าราชการ พนักงาน องค์การบริหารส่วนตำบลท่าม่วง ร่วมถวายพวงมาลาราชสักการะในงานรัฐพิธีวันคล้ายวันสวรรคตของพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ ลานหน้าพระบรมราชานุสารีย์พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 หน้าที่ว่าการอำเภอสตึก
![](https://thamaunglocal.go.th/wp-content/uploads/2023/04/343448-768x1024-1.jpg)
![](https://thamaunglocal.go.th/wp-content/uploads/2023/04/343446-768x1024-1.jpg)
![](https://thamaunglocal.go.th/wp-content/uploads/2023/04/11123.jpg)
![](https://thamaunglocal.go.th/wp-content/uploads/2023/04/111-1024x766-1.jpg)
![](https://thamaunglocal.go.th/wp-content/uploads/2023/04/11-1024x766-1.jpg)
![](https://thamaunglocal.go.th/wp-content/uploads/2023/04/412171-1024x766-1.jpg)
![](https://thamaunglocal.go.th/wp-content/uploads/2023/04/343456-1024x768-1.jpg)
![](https://thamaunglocal.go.th/wp-content/uploads/2023/04/343455-1024x768-1.jpg)
![](https://thamaunglocal.go.th/wp-content/uploads/2023/04/343454-768x1024-1.jpg)
![](https://thamaunglocal.go.th/wp-content/uploads/2023/04/343452-768x1024-1.jpg)
![](https://thamaunglocal.go.th/wp-content/uploads/2023/04/343451-768x1024-1.jpg)
![](https://thamaunglocal.go.th/wp-content/uploads/2023/04/343450-1024x766-1.jpg)
![](https://thamaunglocal.go.th/wp-content/uploads/2023/04/343449-768x1024-1.jpg)